മാന്ത്രികൻ അമനാറിൽ നിന്നുള്ള മാന്ത്രിക സേവനങ്ങളും സഹായവും — ബ്ലാക്ക് മാജിക്കും പ്രണയ മന്ത്രവും

എൻ്റെ പേര് ആൻഡ്രി അനറ്റോലിവിച്ച് ബാലബാൻ, എന്നാൽ മാന്ത്രിക ലോകത്ത് ഞാൻ അമാനർ എന്നാണ് അറിയപ്പെടുന്നത്. 1979 ജനുവരി 18-ന് യുക്രെയിനിലെ ഒഡെസ എന്ന മനോഹരമായ നഗരത്തിലാണ് ഞാൻ ജനിച്ചത്. 2024 ഏപ്രിൽ വരെ, ഞാൻ രണ്ട് സുപ്രധാന പുസ്തക പരമ്പരകളുടെ രചയിതാവാണ്: «അക്കാദമി ഓഫ് ബ്ലാക്ക് മാജിക്», «പ്രാക്ടിക്കൽ എസോട്ടെറിക് സൈക്കോളജി.» 2010-ൽ നടന്ന «The Battle of the Psychics: Black vs. White» എന്ന ഉക്രേനിയൻ പതിപ്പിൻ്റെ ആറാം സീസണിൽ പങ്കെടുക്കുന്നത് എൻ്റെ അതുല്യമായ സംഭാവനയിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. പ്രായോഗികവും ക്ലിനിക്കൽ മനഃശാസ്ത്രപരവുമായ മേഖലകളിൽ ഞാൻ പ്രൊഫഷണലായി വികസിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട് (മാസ്റ്റർ ബിരുദം നേടിയിട്ടുണ്ട്. ), അതുപോലെ സൈക്കോതെറാപ്പി, ബ്ലാക്ക് മാജിക് അവഗണിക്കാതെ, ഞാൻ 25 വർഷത്തിലേറെയായി ഒരു സ്വകാര്യ പ്രാക്ടീസ് നിലനിർത്തുന്നു.

എൻ്റെ ആദ്യ പുസ്തക പരമ്പരയായ «അക്കാദമി ഓഫ് ബ്ലാക്ക് മാജിക്», 2002 മുതൽ രണ്ട് ഭാഗങ്ങളായി «ദി ഹയർ സെറിമോണിയൽ ബ്ലാക്ക് മാജിക്» എന്ന് തുടങ്ങുന്ന കൃതികൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു, തുടർന്ന് 2010 മുതൽ «മന്ത്രവാദത്തിലെ 22 പാഠങ്ങൾ», «ദി ഹാൻഡ്ബുക്ക് ഓഫ് വിച്ച്ക്രാഫ്റ്റ്» എന്നിവയിൽ അവസാനിക്കുന്നു. 2019-ൽ «വിസാർഡ്‌സ് ആർ മേഡ്, നോട്ട് ബോൺ» എന്നിവയും. എല്ലാം റഷ്യൻ ഭാഷയിൽ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു, «ദ പ്രാക്ടിക്കൽ കോഴ്‌സ് ഇൻ ഹയർ മാജിക്» 25 ഭാഷകളിലേക്ക് വിവർത്തനം ചെയ്‌ത് «ബ്ലാക്ക് മാജിക്» എന്ന പേരിൽ വിൽപ്പനയ്‌ക്ക് ലഭ്യമാണ്. എൻ്റെ രണ്ടാമത്തെ സീരീസായ «പ്രാക്ടിക്കൽ എസോട്ടെറിക് സൈക്കോളജി»യിൽ അഞ്ച് പുസ്തകങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുന്നു, അവയിൽ «ശാപങ്ങൾ, പ്രണയ മന്ത്രങ്ങൾ, സ്വത്തുക്കൾ എന്നിവയ്ക്കുള്ള എക്സ്പ്രസ് ഡയഗ്നോസ്റ്റിക്സ്», «മാന്ത്രിക കഴിവുകൾക്കായുള്ള പരീക്ഷണം», «77 ഉയർന്ന വ്യക്തികളോടുള്ള അപ്പീലുകൾ,» «ബന്ധങ്ങളും അവയുടെ സാധ്യതകളും» : ഉപബോധമനസ്സുമായി ഒരു സംഭാഷണം,» ഒപ്പം «മാജിക്കിൻ്റെ ശക്തിയിലൂടെ സുഖപ്പെടുത്തൽ.» ഞാൻ ഇപ്പോൾ മൂന്ന് പുതിയ പ്രസിദ്ധീകരണങ്ങളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു: «മന്ത്രവാദിയെന്ന നിലയിൽ എൻ്റെ തൊഴിൽ», «കർമ്മ ഡയഗ്നോസ്റ്റിക്സ്», «നെക്രോമാൻ്റിക് സൈക്കോതെറാപ്പി.»

പ്രായോഗിക മാന്ത്രിക മേഖലയിൽ നിങ്ങൾക്ക് സഹായം ആവശ്യമുണ്ടെങ്കിൽ, എത്തിച്ചേരാൻ മടിക്കേണ്ടതില്ല. എനിക്ക് നിങ്ങളെ എങ്ങനെ സഹായിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് വിലയിരുത്തുന്നതിന് ഒരു കൺസൾട്ടേഷൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യാൻ ഞാൻ തയ്യാറാണ്. എൻ്റെ ജോലി ഭൂമിശാസ്ത്രം, മതപരമായ വിശ്വാസങ്ങൾ, ലൈംഗിക ആഭിമുഖ്യം എന്നിവയാൽ പരിമിതപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല. ജോലിയുടെ നിബന്ധനകളും സങ്കീർണ്ണതയും അനുസരിച്ച്, 500 യൂറോ മുതൽ അതിനു മുകളിലുള്ള സേവനങ്ങൾക്കായി നിങ്ങൾക്ക് മുഴുവൻ മുൻകൂർ പേയ്‌മെൻ്റും പ്രതീക്ഷിക്കാം. ആലോചനകളിൽ ഇമെയിൽ വഴിയോ ടെക്‌സ്‌റ്റ് സന്ദേശങ്ങളിലൂടെയോ നിങ്ങളുടെ പ്രശ്‌നം ചർച്ച ചെയ്യുന്നത് ഉൾപ്പെടുന്നു, അവിടെ നിങ്ങൾ ആവശ്യമുള്ള ഫലം വിവരിക്കണം.

100 യൂറോയുടെ മുൻകൂർ പേയ്‌മെൻ്റില്ലാതെ എൻ്റെ കൺസൾട്ടേഷനുകൾ വ്യക്തിബന്ധങ്ങൾ, ഭാവി ഇവൻ്റുകൾ അല്ലെങ്കിൽ ശാപ ഡയഗ്‌നോസ്റ്റിക്‌സ് എന്നിവ ഉൾക്കൊള്ളുന്നില്ലെന്ന് മനസ്സിലാക്കേണ്ടത് പ്രധാനമാണ്.

മാന്ത്രിക പ്രവർത്തനത്തിലൂടെ എൻ്റെ ക്ലയൻ്റുകളെ അവരുടെ ആഗ്രഹിച്ച ഫലങ്ങൾ നേടാൻ സഹായിക്കാനാണ് ഞാൻ ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. പിശകുകളില്ലാത്തതും വേഗത്തിലുള്ളതുമായ ഓർഡർ പൂർത്തീകരണത്തിന് അനുവദിക്കുന്ന നിരവധി നൂതനമായ രീതികൾ എൻ്റെ സ്വകാര്യ പരിശീലനത്തിൽ ഉണ്ട്. എൻ്റെ ക്ലയൻ്റുകളോടുള്ള സത്യസന്ധതയും സത്യസന്ധതയും എൻ്റെ പ്രധാന തത്വങ്ങളാണ്, അവരിൽ പലരുമായും പങ്കാളിത്തം സ്ഥാപിക്കാനും ശുപാർശകളിലൂടെ പുതിയ ക്ലയൻ്റുകളെ ആകർഷിക്കാനും എന്നെ പ്രാപ്തനാക്കുന്നു.

എൻ്റെ സേവനങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കാൻ തീരുമാനിക്കുന്ന എല്ലാവർക്കും ഒരു സമ്മാനമായി മാന്ത്രിക സംരക്ഷണം സ്വയമേവ ലഭിക്കും. നിങ്ങളുടെ മാന്ത്രിക ആവശ്യങ്ങൾക്കായി ഉടനടി സഹായം തേടാനുള്ള അവസരം നഷ്ടപ്പെടുത്തരുത്.

എന്നെ ബന്ധപ്പെടാൻ, [email protected] എന്ന ഇമെയിൽ ഉപയോഗിക്കുക അല്ലെങ്കിൽ +37257323296 (WhatsApp, Viber, Telegram) ഫോൺ ഉപയോഗിക്കുക. നിങ്ങളുടെ മാതൃഭാഷയിൽ എനിക്ക് എഴുതുക. നിങ്ങളുടെ പ്രശ്‌നത്തിൽ ഉൾപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന എല്ലാവരുടെയും ഫോട്ടോകളും പേരുകളും ഉടനടി അയയ്‌ക്കേണ്ടതും ആവശ്യമുള്ള ഫലം വ്യക്തമാക്കുന്നതും പ്രധാനമാണ്. നിങ്ങളുടെ അഭ്യർത്ഥന തികച്ചും രഹസ്യാത്മകതയോടെ കൈകാര്യം ചെയ്യും.
എൻ്റെ ഇംഗ്ലീഷ് ഭാഷയിലുള്ള ഔദ്യോഗിക വെബ്സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കുക: lovespell.eu